Bài tập cuối chương 6 - Cánh diều
Giải bài 67 trang 57 sách bài tập toán 7 - Cánh diều
Giải bài 68 trang 57 sách bài tập toán 7 - Cánh diều Giải bài 69 trang 57 sách bài tập toán 7 - Cánh diều Giải bài 66 trang 57 sách bài tập toán 7 - Cánh diều Giải bài 65 trang 56 sách bài tập toán 7 - Cánh diều Giải bài 64 trang 56 sách bài tập toán 7 - Cánh diều Giải bài 63 trang 56 sách bài tập toán 7 - Cánh diều Giải bài 62 trang 56 sách bài tập toán 7 - Cánh diều Giải bài 61 trang 56 sách bài tập toán 7 - Cánh diều Giải bài 60 trang 56 sách bài tập toán 7 - Cánh diều Giải bài 59 trang 56 sách bài tập toán 7 - Cánh diều Giải bài 58 trang 56 sách bài tập toán 7 - Cánh diều Giải bài 57 trang 56 sách bài tập toán 7 - Cánh diều Giải bài 56 trang 55 sách bài tập toán 7 - Cánh diều Giải bài 55 trang 55 sách bài tập toán 7 - Cánh diều Giải bài 54 trang 55 sách bài tập toán 7 - Cánh diều Giải bài 53trang 55 sách bài tập toán 7 - Cánh diều Giải bài 52 trang 55 sách bài tập toán 7 - Cánh diều Giải bài 51 trang 55 sách bài tập toán 7 - Cánh diều Giải bài 50 trang 55 sách bài tập toán 7 - Cánh diềuGiải bài 67 trang 57 sách bài tập toán 7 - Cánh diều
Đề bài
Giá bán lẻ 1 hộp sữa là 7 000 đồng, giá cho 1 lốc sữa 4 hộp là 26 000 đồng. Nếu mua từ 4 lốc sữa trở lên thì cứ 2 lốc sữa được tặng 1 hộp. Vậy nếu bác Hoa mua 2a (a∈N,2≤a<10) lốc sữa thì sẽ tiết kiệm bao nhiêu tiền so với mua lẻ từng hộp?
Mẹo tìm đáp án nhanh
Search Google: "từ khóa + baitap365" Ví dụ: "Bài 5 trang 13 SGK Vật lí 12 baitap365